Pakikipag-usap sa Aleman sa pamamagitan ng Skype

> Mga Forum > Mga Laro sa Aleman Forum at German Practice > Pakikipag-usap sa Aleman sa pamamagitan ng Skype

WELCOME SA ALMANCAX FORUMS. MAKIKITA MO ANG LAHAT NG IMPORMASYON NA HANAPIN MO TUNGKOL SA GERMANY AT SA GERMAN LANGUAGE SA ATING MGA FORUM.
    artipisyal
    kalahok

Mangyaring idagdag ako kung nais mo. Sa mga gabi, maaari naming pag-usapan ang tema na natukoy namin dati (Deutsche welle nangungunang mga tema sa pangkalahatan).

Level B1, masama ang pagsasalita ko. Ganito ako nakakausap ng mga dayuhan, ngunit dahil sa pagkakaiba ng oras at paminsan-minsang mga problema sa skype, naisip kong mas makabubuting makipag-usap sa mga kaibigan na Turkish.

3,14
    kalahok

–> Allah rızası her şeyden daha önemlidir. Sana Allah için yardım etmeyi isterim, fakat zamanım çok kısıtlı olduğu için nasıl yardımcı olabileceğim bilmiyorum. Bu arada cinsiyetiniz nedir? Sizi ekleyebimem için önce bunu bilmem lazım. Zira ben bayanın bayanla, erkeğin de erkekle konuşmasını tercih ederim. Karşı cinsle yalnız kalmamamız bize Peygamber Efendimiz (sallallahu aleyhi ve sellem) tarafından öğüt ediliyor. (Allahümme Salli Ala Seyyidina Muhammedin ve Ala Ali Seyyidina Muhammed)

artipisyal
    kalahok

Lalaki ako.

3,14
    kalahok

–> O halde ekliyorum kardeş. :)

3,14
    kalahok

–> Arkadaşla skypedan birkaç defa görüştük. Verimli geçti, umarım yardımcı olabilmişimdir.

kenkogs
    kalahok

Nasa kenkogs1 a2 level ako

Pagpapakita ng 5 sagot - 1 hanggang 5 (5 kabuuan)
  • Upang tumugon sa paksang ito Dapat kang naka-log in.